Advanced program K49neu

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Advanced program K49neu

National economics university

Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics

ChatBox

3 posters

Câu lạc bộ chứng khoán- Những nhà đầu tư tương lai!!!!

La campanella
    La campanella
    member
    member

idea Câu lạc bộ chứng khoán- Những nhà đầu tư tương lai!!!!

Bài gửi by La campanella Fri Jul 31, 2009 9:25 am

Câu lạc bộ chứng khoán- Những nhà đầu tư tương lai!!!! 10155891242638984

Bạn đang có tiền nhàn rỗi ư?
    Bạn đang thừa tiền ư?
    Bạn đang muốn thử vận may ư?
    Bạn đang muốn áp dụng những kiến thúc của mình học trong nhà trường vào thực tế ư?

Thay vì ném tiền vào các canh bạc đỏ đen 3 cây; xóc đĩa đầy may rủi, hay những ván tá lả, lô đề bất tận, các bạn hay thử nghĩ đến thị trường chứng khoán đầy tiềm năng, nơi mà các bạn sẽ được phong 1 cái mác đầy tự hào là " NHÀ ĐÂU TƯ". Thị trường chứng khoán là nơi bạn có thể khiếm được 5% lợi nhuận 1 ngày và có thể nhân đôi số tiền của mình trong vòng có...3 tuần. Vì vậy hãy tham gia Câu lạc bộ chứng khoán của chúng tôi để làm quen, để kiếm tiền và để thử sức mình là 1 nhà đầu tư thực thụ

1. Dành cho những người đang chơi:
    - Bạn đã đầu tư chứng khoán rồi ư? Dù bạn đang lỗ hay đang lãi thì chắc hẳn bạn đã có kinh nghiệm. Các bạn hay cùng chia sẻ kinh nghiệm của mình với những người khác, những người đã, đang và sẽ bước chân vào thị trường như bạn

2. Những bạn chưa chơi
    - Bạn ko có tiền, bạn ngại vì chưa có kinh nghiệm. Không sao, Cứ tham gia vào CLB, các bạn sẽ có những lời khuyên huu ích để tham gia vào cuộc chơi.

Nghĩa vụ:

- Các thành viên chơi chứng khoán hàng tháng sẽ phải phân tích về 1 cổ phiểu của 1 công ti,Nhận định riêng của mình về cổ phiếu đó ( dựa trên những phân tích đã học)
    - Có thể chia sẻ các trag web nói về chứng khoán và đưa ra các bình luận của mình.
    - Khuyến khích các bạn chơi cổ phiếu có "kiến thức". Không chơi theo phong trào và theo kiểu "Animal Spirit"

Thanks
    Moderator!
    nemokuku
    nemokuku

idea Re: Câu lạc bộ chứng khoán- Những nhà đầu tư tương lai!!!!

Bài gửi by nemokuku Wed Dec 02, 2009 8:47 pm

:-/ sao các anh chị không nói rõ cơ cấu tổ chức của fic luôn nhỉ . như thế bọn em sẽ có cái nhìn khái quát và cụ thể về fic hơn :) rabbit
    Admin
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin Wed Dec 02, 2009 9:47 pm

Chào bạn, Cám ơn bạn đã dành sự quan tâm cho Câu lạc bộ.

Do bọn mình chuyển sang sử dụng WEDSIDE riêng cho câu lạc bộ nên việc reply trên 4rum này có phần chậm trễ, mong bạn thông cảm.

Về việc cơ cấu tổ chức của Câu lạc bộ đã có được giới thiệu qua ở đây:

Câu lạc bộ chứng khoán- Những nhà đầu tư tương lai!!!! 1-23

Nếu bạn muốn tìm hiểu cụ thể thêm các vấn đề sâu hơn như thành viên gồm những ai, hay nhiệm vụ. công việc từng ban như thế nào có thể gửi mail về địa chỉ:

Futureinvestorsclub@gmail.com (việc gửi mail về địa chỉ này cũng là cách tiếp cận giữa chúng tôi là các bạn, qua đó chúng tôi có thể thông báo cho bạn những thông tin sớm nhất hữu ích cho bạn)

Hoặc theo dõi thông tin update tại Wedside : Futureinvestorsclub.blogspot.com

Mong nhận được câu hỏi và góp ý nhiều hơn nữa từ phía các bạn Wink

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 10:22 pm